மூலிகை பொருள் சாம்பிராணி:

பசுவின் சாணம், மூலிகை பொருள் சாம்பிராணி:

மதுரை:

பசுவின் சாணம் (இந்திய நாட்டு மாடு) பொருட்களைப் பயன்படுத்துங்கள். மேலே குறிப்பிடப்பட்ட பொருட்கள் 108 மூலிகைகளுடன் கலக்கப்படுகின்றன மற்றும் இது மிகப்பெரிய மருத்துவ மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது. நமது வளிமண்டலத்தை சுற்றுச்சூழலுக்கு ஏற்றதாக மாற்றவும், நேர்மறை அதிர்வுகளைப் பெறவும் இதைப் பயன்படுத்தவும். இந்த பொருட்களிலிருந்து வெளிப்படும் புகை 8000 அடியை எட்டக்கூடும் என்பதால், இது ஆக்ஸிஜனின் அளவை அதிகரிக்கக்கூடும், இதனால், புற்றுநோய் தொடர்பான அனைத்து வகையான நோய்கள், மூச்சுக்குழாய் அழற்சி, ஆஸ்துமா, மன அழுத்தம் தொடர்பான நோய்கள் குணமாகும்.
இந்த டிஜிட்டல் உலகில், டிஜிட்டல் டவர்கள் மூலம் பரவும் அலைகள், ஸ்லோ பாய்சன் போல நமது செல்களைக் கொன்றுவிடுவதால், அவற்றைப் பயன்படுத்துவதை நிறுத்த முடியாது. ஆனால் ஆபத்தான அலைகளால் ஏற்படும் இத்தகைய நோய்களில் இருந்து நம்மைத் தடுக்கலாம். உங்களுக்கு மட்டுமல்ல, உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களுக்கும் உதவும் வகையில் இதுபோன்ற பொருட்களை வாங்கலாம்.

மீனாச்சி கணேசன்
ஸ்ரீ ஹெர்போலைட் தயாரிப்புகள்
என்ஆர்கே ஏற்றுமதி கூறியது:
திண்டுக்கல்லில், பசுவின் சாணத்துடன், மூலிகை பொருட்களால், சாம்பிராணி தயாரிக்கப்படுகிறது. அத்துடன், இந்த தயாரிப்பு சுற்றுபுற தூய்மையை பாதுகாக்க பெரிதும் உதவுகிறது என்றார்.
எங்கள் வலைத்தளத்
திலிருந்து நீங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் இந்த தயாரிப்புகளை வாங்கலாம்.
www.herbolightoroducts.com
pH. 091 78239 47381.

உங்களது கருத்தைப் பதிவு செய்யுங்கள்...

%d bloggers like this: